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MKATABA WA KUTHIBITISHA UBORA WA MABOMBA YA MAJI

MKATABA HUU Unafanyika leo tarehe 28 Aprili, 2022

BAINA YA

MAMLAKA YA MAJI NA USAFI WA MAZINGIRA WANGIN'GOMBE wa S.L.P 317,

MAKAMBAKO (ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama Mwajiri) kwa upande
mmoja wa mkataba.

NA

WAKALA WA MAJI NA USAFI WA MAZINGIRA VIJIJINI (RUWASA) wa S.L.P. 54203

DAR ES SALAAM (ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama Mtoa huduma) kwa
upande mmoja wa mkataba.

KWAMBA

Mwajiri anakusudia Mloa huduma kufanya kazi ya kupima ubora wa mabomba
yatakayotumika katika mradi wa Uviko -19

MKATABA HUU UNASHUHUDIA HAYA YAFUATAYO:
1. MUDA WA KUANZA, UKOMO NA MAREKEBISHO.

i.  Mkataba huu ni wa siku 60 kuanzia tarehe ya kusainiwa kwa mkataba huu



Pasipo kuathiri masharti ya kifungu namba moja hapo juu, katika kipindi cha

utekelezaji wa mkataba huu, pande husika zinaweza kukutana na kukubaliana

kufanya mabadiliko katika kifungu au vifungu vya mkataba huu kwa kadili

itakavyoonekana inafaa.

2. WAJIBU WA MTOA HUDUMA.

kwa viwango vinavyoelekezwa .

sahihi.

Mtoa huduma atahakikisha upimaji wa ubora wa bomba anaoufanya unakuwa bora

Mtoa huduma atahakikisha anatekeleza kazi ya kupima ubora wa bomba kwa muda

3. GHARAMA ZA MKATABA NA UTARATIBU WA MALIPO.

inavoonekana katika jedwali hapo chini.

Mtoa huduma atalipwa kutokana na kazi ya kupima ubora wa mabomba kama

Na | AINA YA BOMBA | AINA YA KIPIMO | IDADI KIWANGO | GHARAMA
1. | HDPE %" HYDROSTATIC 2 90,000 180,000/=
PRESSURE TEST
2. | HDPE 1 %" HYDROSTATIC 2 90,000 180,000/=
PRESSURE TEST
3. | HDPE 2" HYDROSTATIC 2 90,000 180,000/=
PRESSURE TEST
4. | HDPE 2 »&" HYDROSTATIC 2 90,000 180,000/=
PRESSURE TEST
JUMLA 720,000/=
KODI 18% 129,600/=
JUMLA KUU 849,600/=
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4. MAJUKUMU YA MWAJIRI

i.  Kusimamia kazi inayotekelezwa na Mtoa huduma.
ii.  Kuhakikisha Mtoa huduma analipwa kwa wakati fedha za kazi alizofanya kama
ilivyobainishwa kwenye mkataba huu
ii.  Kuhakikisha ubora wa kazi unafikiwa na kutoa taarifa ya kazi husika.
5. MATUKIO YASIYOTARAJIWA ENEO LA KAZI

a. Tukio au jambo lolote litakalotokea wakati wa utekelezaji wa kazi ambalo
halikutarajiwa na Mwajiri au Mtoa huduma na kama lipo nje ya uwezo wa pande
zote mbili za mkataba huu na litakalopelekea kuchelewa kwa kazi matumizi ya
muda wa ziada kwa kazi iliyokwama, majadiliano na makubaliano yatafanyika
kati ya pande mbili za mkataba ili kufikia maamuzi ya tukio lililojitokeza ikiwa ni
Pamoja na utoaji wa ongezeko la muda la utekelezaji wa kazi ikibidi.

. Endapo Mtoa huduma atasababisha hasara/kutokana na uzembe katika

utekelezaji wa majukumu yake atawajibika kuhpla fldla kwa hasara iliyojitokeza

na pia hatua za kisheria znachukullwa kwa ZIada ya hasara thO
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6. KUSITISHWA KWA MKATABA

a. Mwajiri atakuwa na haki ya kusitisha mkataba pale atakapoona au kuamini kwa
namna yeyote ile Mtoa huduma atashindwa kukamilisha kazi ndani ya muda
ulioainishwa, Mtoa huduma kushindwa kuendelea na kazi na Mtoa huduma
kuonyesha udhaifu au uwezo mdogo wa kiufundi chini ya ule uliotarajiwa.

b. Mkataba huu unaweza kusitishwa na upande wowote wa mkataba huu kwa kutoa
taarifa ya maandishi ya siku kumi na nne (14) ya kusudio la kusitisha mkataba

huu kama upande mwigine utashindwa kutekeleza mashariti ya mkataba huu.

7. SHERIA ITAKAYOTUMIKA

Mkataba huu utatafsiliwa kwa kutumia'sheria ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.
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08. UTATUZI WA MIGOGORO

Kwamba iwapo utatokea mgogoro wowolte ule kutokana nam
uhishi ambaye atakuwa ni katibu Taw

kataba huu utatatuliwa

kwanza nje ya mahakama na msul ala wa Wilaya ya

Wangin'gombe.

KWA USHUHUDA HUU, pande zote mbili zinaweka saini zao katika mkataba huu siku

na tarehe kama ilivyo hapa chini:

1. KWA NIABA YA MAMLAKA YA MAJI: MTOA HUDUMA
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